Chuo Kikuu cha Katoliki kinaongeza Faida kwa Wenzi wa Ndoa ya jinsia moja

"Chuo Kikuu cha Notre Dame kiliwaambia wafanyakazi wake Jumatano kitapanua faida kwa wanandoa wa jinsia moja, kufuatia uamuzi wa Mahakama Kuu kuhalalisha ndoa ya mashoga huko Indiana. Shule ya Kikatoliki huko South Bend, Indiana, imewajulisha faida hizo kwa barua pepe wafanyakazi waliofaa kuhusu mabadiliko ya Jumatano jioni, siku mbili baada ya Mahakama Kuu kukataa kusikia rufaa juu ya maamuzi ya kupinga ndoa za jinsia moja huko Indiana na nchi nyingine 10, kwa ufanisi imehalalisha Katika maeneo hayo." —(NBC News, Oct 9 2014, 3:05 pm ET)

20 Sep 2017

Comments powered by Disqus
This website was built using N.nu - try it yourself for free.    (Click here to renew the premium)(info & kontakt)